ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ป่วยรักษาไม่หาย ขอคำแนะนำทุกท่านหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อาการล่าสุดเป็นไงบ้างครับ อย่าลืมเข้ามาอาบน้ำมนต์ให้ครบนะครับ
ขอให้หายไวๆนะครับ...
เอาใจช่วยด้วยคนครับผม
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-12 13:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆท่านครับ
หายดีหรือดีขึ้นก็เข้ามาเล่าสู่กันฟังนะครับ พี่ๆ น้องๆ เอาใจช่วยอยู่
ขอให้หายป่วย โดยเร็ววันครับ
ว่าแต่อาบน้ำมนต์กับอาจารย์มากี่ครั้งแล้วครับ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-16 20:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมไปอาบมา3ครั้งแล้วครับ ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
ภคกร ตอบกลับเมื่อ 2014-11-16 20:02
ผมไปอาบมา3ครั้งแล้วครับ ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณทุ ...

ดีใจด้วยครับ
ภคกร ตอบกลับเมื่อ 2014-11-16 20:02
ผมไปอาบมา3ครั้งแล้วครับ ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณทุ ...

ขอให้หายเร็วๆๆน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้