ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ป่วยรักษาไม่หาย ขอคำแนะนำทุกท่านหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อาการดีขึ้นหรือยังค่ะ
หายหรือยังครับ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-12 16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 22:27
อาการดีขึ้นหรือยังค่ะ

อาการผมยังทรงตัวครับเวลาอาการกำเริบมันเหมือนไม่มีแม้แต่แรงหายใจ รู้เลยว่าคนใกล้ตายเป็นไงอาจาร์ยบอกว่าให้รดน้ำมนต์7ครั้งเหลืออีก6ครั้ง ขอบคุณพี่จ๊อมากๆเลยครับ ต้อนรับเต็มที่ ใจดีคุยเป็นกันเอง สมคำร่ำลือจริงๆคนที่บ้านก็ใจดีทุกคน ถ้าผมยังอยู่รอดปลอดภัยคงได้เจอกันอีกครับ
ภคกร ตอบกลับเมื่อ 2014-10-12 16:21
อาการผมยังทรงตัวครับเวลาอาการกำเริบมันเหมือนไม่มี ...

สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี
ขอให้อาการดีขึ้นนะครับ...ผมเชื่อว่าศิษย์คศช.ทุกท่านเป็นกำลังใจให้ผ่านเรื่องนี้ไปได้ด้วยดี...คงได้พบประพูดคุยกันที่สำนักนะครับ...
ขอให้หายไวไวก๊าบ อาบน้ำมนต์เปนไปได้ให้อาทิตย์ละครั้งเปนดีนะก๊าบ

ดวงตราอาถรรพ์ องพ่อชัยวรมัน พระกริ่งศรีราชาเวทย์ ปู่ศรีสุทธรรม น้ำมันบายนก๊าบที่แนะนำ

ขอให้หายไวๆครับ สู้ๆครับ
มั่นใจว่าจะต้องหายป่วย พี่ผ่านเวลานั้นมาก่อน จงเชื่อมั่นและศัทธา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้