ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ป่วยรักษาไม่หาย ขอคำแนะนำทุกท่านหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
หายแล้ว หายเลยจริง ๆ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-8-27 10:34
หายแล้ว หายเลยจริง ๆ

เจ้าของกระทู้หายยังคับ หรือหายแล้วหายไปเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-2 08:49
เจ้าของกระทู้หายยังคับ หรือหายแล้วหายไปเลย

หายดีแล้วมัง
แถมหาย...ไปด้วย
เคยได้ยินพี่ท่านนึงเล่าว่า เวลาใครโดนคุณคน คุณไสย กระทำมา และมาขอให้อาจารย์ช่วย ท่านก็ช่วยเต็มที่ บางทีเอาตัวท่านเข้าไปรับแทนผู้ถูกกระทำ

ส่วนสาเหตุที่ท่านต้องเรียกให้มาอาบน้ำมนต์หรืออะไรก็ตาม หลายๆ รอบ เพราะท่านจะค่อยๆ ถอนออก เพื่อไม่ให้กระทบกับตัวผู้ถูกกระทำด้วยเหตุหนึ่ง ส่วนอีกเหตุไม่ขอบอก ทั้งๆ ที่ท่านสามารถถอนได้ในคราเดียว ทั้งหมดนี่ก็ด้วยความเป็นห่วงในท่านทั้งหลายนั่นเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้