ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
ครับผม..ขอบคุณครับ..พี่ทิม
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
หนาวจัง... .
orisis ตอบกลับเมื่อ 2014-1-24 17:53
หนาวจัง... .

หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว ปีนี้อเมกาหนาวทารุณมาก พี่น้องคนไหนมีเหล็กไหลเพลิงบ้าง ผมจะเอามาเดินวิชา หนาวหูจะหลุดแล้ว
อากาศเริ่มร้อนแล้ว
คิดถึงพี่ทิม..อิอิ
เพิ่่งโยกย้ายมาอยู่ที่ใหม่ครับ เป็นที่ๆผมอาจได้มีโอกาสเดินวิชาได้เต็มที่ทั้งกลางวันและกลางคืนอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน
พร้อมที่จะมาคอยเล่าอะไรๆอีกครั้งเมื่อว่างจากการปฎิบัติ ขอบคุณที่หมั่นศึกษาแตกใจความมหาเสน่ห์
รอติดตามอยู่ครับ
ขณะนั่งภาวนาบริกรรมคาถาจนเป็นสมาธินั้นได้เห็นตัวประหลาดชนิดหนึ่ง แว้ปเข้ามา!!!
พอดีตาในไม่ชัดต้องพยายามจับลักษณะ
มันเหมือนตัวซีเผี้ยะนั่นเอง แต่มีลักษณะแปลกคือปากใหญ่และแผงอกกว้างโป่ง
จิตผมไปงงที่ทำไมมีหน้าอกพองๆเหมือนกบพองคอ
มันเป็นถุงเก็บทรัพย์เหมือนลิงเก็บอาหารในกระพุ่งแก้ม..!..? พิจารณาจนพอใจก็ภาวนาต่อ
ปกติเมื่อคาถาขึ้นขนหัวจะลุกขึ้นแขนขึ้นหัว
แต่ครั้งนี้หนักอึ้ง เหมือนกระดูกหนักดันเนื้อลง ผมก็ว่าเอาแล้วไงตัวที่เพิ่งเห็นมันเข้ามาขี่แน่ๆ
ไม่มีอะไรครับมาเล่าให้ฟังว่า ปีเซี๊ยะมีพันธุ์ที่มีกระพุ้งอกเบ่อเร้อไว้เก็บของกินด้วย เฮ่อๆๆๆ
ขนมันหนามากๆยั่งกะวัวไบซั่น แปลกดีก็แชร์กันฟังครับ เดี๋ยวจะมาว่ากันต่อด้วยคาถาตรึงใจรัก
คาถาไม่ลับครับ ถอดรหัสอานุภาพก่อนแล้ววางด้วยกลวรรค
หัวใจมันไปอยู่ที่ความโดดเด่นเข้มข้นแต่ลงตัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้