ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-2 19:24
ขอบคุณครับ
วิธีนี้ใช้ได้กับพระขุนแผนพิมพ์อื่น ...

เน้นนาคเกี้ยวครับเพราะเจอเคล็ดนี้โดยบังเอิญ แต่อย่างอื่นอาจจะได้นะ
ใครห้อยอะไรขึ้นก็ลองเอารุ่นนั้นมาทำดูโดยมีสององค์เอาอีกองค์นึงมาทำอีกองค์นึงแยก
ห้อยดูความแตกต่าง
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-7-3 11:22
เน้นนาคเกี้ยวครับเพราะเจอเคล็ดนี้โดยบังเอิญ แต่อย ...

ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ
ไว้จะไปลองดูครับ
เข้ามารอพี่ทิมครับ..งิงิ
คิดถึงพี่ทิม..จัง..อิอิ

คิดถึงพี่ทิม..จัง..อิอิ
รอพี่ทิม
อ่าวยังมีคนจำผมได้อ่ะทำไงดี!!!
เดี๋ยวจะมาเล่าอะไรๆพร้อมวิชามหาละลวย ร้องเพลงไปก่อน
ร้องเพลงรอ..อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้