ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-4-1 10:08
ถ้าจะกล่าวถึงพระคาถาบารมี30ทัศนั้นหลายท่านคงเห็นชิน ...

ขอบคุณครับพี่ทิม
สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ..พี่ทิม..
อากาศมันร้อน..นอนไม่ค่อยหลับ..
orisis ตอบกลับเมื่อ 2014-4-24 09:45
อากาศมันร้อน..นอนไม่ค่อยหลับ..

นั่งสมาธิเลยครับ
สวัสดีครับ
ช่่วงนี้ได้คนอุปถัมธ์มาเกือบเดือน
ได้ไปช่วยคนตั้งระบบร้านอาหารเอเซียรวม
แต่ผมไม่ชอบอยู่กับใครซะแล้ว
เล่่นมหาเสน่ห์มันแย่ทีี่คนมาเลี้ยงเราแต่นับถืือเขาเหมืือนพีี่สาว
อีีกสองเดือนผมจะไปบวชถ้าสะดวก สึึกมาจะไปอยู่ลาสเวกัส
โฉลกผมอยู่ทางนั้น เผื่อไฟจะกลับมาอีกครัั้ง
ผมได้ค้นพบวิธีเพิิ่มอานุภาพวิชามหาลาภ
ซึ่งอยู่ในระหว่างการหาสภาพแวดล้อมที่เอืื้ออำนวยในการใช้อยู่
จะนำมาเล่าให้ทราบภายภาคหน้า
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-4 00:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-5-3 13:54
ช่่วงนี้ได้คนอุปถัมธ์มาเกือบเดือน
ได้ไปช่วยคนตั้งร ...

ครับ ขอบคุณครับพี่ทิม อนุโมทนาครับ
วันที่24เดือนนี้ถ้าไม่มีอะไรคลาดเคลื่อน
ผมจะไปบวชเป็นพระพี่เลี้ยงคู่คนๆนึงครับ
เมืองไทยจะเป็นวันที่ 23
โมทนาด้วยครับ พี่ทิม
อนุโมทนาด้วยครับพี่ทิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้