ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้พาน้องๆไปช่วยเขาจัดเตรียมงานมาครับ ทำได้ไม่มากครับ พรุ่งนี้เช้าอีกนิดเดียว กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้งานผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
พรุ่งนี้ต้องเตรียมจัดงานบุญอีกแล้วครับหลวงปู่ วันมะรืนหลวงพ่อวัดพระบาทน้ำพุมาครับ กราบหลวงปู่ครับ
เตรียมงานเรียบร้อยแล้วครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้าครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
งานวันนี้ผ่านไปด้วยดีครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ไปหนองเสือมาครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่วันปีใหม่2565ครับ กราบอาจารย์ครับ
หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เตรียมจัดงาน พรุ่งนี้มีงานใหญ่ครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้