ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้รายจ่ายเยอะเลยครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

กราบ หลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ ขอให้วันนี้ผมเจอแต่สิ่งดี มีโชค ขายของได้ด้วยเทอญ
วันนี้อากาศเย็นนะครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้แทบแย่เลยครับหลวงปู่ จามทั้งวันจากอากาศเปลี่ยนแปลง หลวงปู่ระวังอากาศเย็นนะครับเดี๋ยวจะไม่สบาย กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่วันพระครับ
เพิ่งกลับมาจากหนองเสือครับหลวงปู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปใหม่ครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาจากหนองเสือแล้วครับหลวงปู่ วันนี้เจอพี่ท่านหนึ่งมานั่งหลบในสวนแม่ ผมไม่รู้เลยเดินเข้าไปถาม พี่ท่านนั้นบอกมานั่งซุ่มยิงนก ผมเห็นในมือเขาถือปืนอัดลมติดกล้องอยู่ และนกพิราบนอนตายจำนวนหนึ่ง ดูแล้วน่าเวทนาพวกมันมาก จะบอกให้เขาไปยิงที่อื่นก็กลัวเขาจะยิงผมแทนนก เฮ้อ... กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ยังไม่เรียบร้อยเลยครับหลวงปู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองไปที่ใหม่ครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้