ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่
ผลวันนี้น่าพอใจอยู่ครับหลวงปู่ น่าจะหายนะครับ พรุ่งนี้ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดครับหลวงปู่ อากาศเวลานี้เย็นมาก กราบหลวงปู่ครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบดู
ยังไม่ได้กลับเลยครับหลวงปู่ กลับพรุ่งนี้ครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่วันพระครับ

ช่วงนี้มันแปลกๆครับหลวงปู่ ไม่อยากจะทำอะไรซักกะอย่าง มันเนือยๆมันเบื่อๆไปหมดเลย ทั้งที่มีสื่งควรทำและต้องทำอีกมากมาย ไม่รู้เป็นอะไรครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ครับ ช่วยติณด้วยครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เจอติณแล้วครับ หน้าตามันเศร้าและก็เครียดมาก หลวงปู่ช่วยติณด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้