ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันเสาร์ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยติณด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ไปหนองเสือมาครับหลวงปู่ เสารั้วปูนหายไปจากที่ปักไว้ หาย5ต้นครับ แห้วเลยครับขนาดเสารั้วยังหาย พรุ่งนี้ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่ขอนแก่นแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ยังอยู่ขอนแก่นอยู่เลยครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องจัดการเรื่องธุระให้เรียบร้อยก่อน ขอให้สำเร็จเรียบร้อยนะครับหลวงปู่ น่าจะกลับวันพุธนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
ยังไม่เรียบร้อยเลยครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องกลับก่อนแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ใกล้ปีใหม่แล้วครับหลวงปู่ ช่วงนี้ที่ทำงานงานผมมีงานบุญหลายงานเลยครับ เขาจัดกันแบบไม่ให้คนเยอะไป ยังเกรงโรคระบาดอยู่ครับ ไม่รู้ว่าเมื่อไรมันจะดีขึ้น ดีขึ้นนะครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยเจ้าติณด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันจันทร์มีงานทำบุญที่ตึกครับหลวงปู่ วันนี้ช่วยเขาโยงสายสิญจน์รอบตึกแทบหมดแรงเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ไปส่งพ่อกับแม่ที่บ้านหนองเสือมาครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้