ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่หนองเสือครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดีครับ กราบขอบคุณครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
พรุ่งนี้จะได้เดินทางหรือไม่ก็ยังไม่รู้ครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยชี้ทางด้วยครับ กราบหลวงปู่ครับ
ไม่ได้ไปแล้วครับหลวงปู่ มีคนไปแทนครับ ที่นี่งานเยอะเลยครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เป็นวันเพ็ญเดือนสิบสองวันลอยกระทง มาถึงอีกครั้งแล้วครับหลวงปู่ ถ้าเป็นช่วงปกติ เราจะไปกันที่สำนักเพื่ออาบน้ำมนต์ที่อาจารย์ทำให้ ช่วงที่มีโรคระบาดนี้ แถบจะไม่ได้ไปที่สำนักกันเลยครับ ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ มันจะดีขึ้นนะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่วันพระครับ กราบอาจารย์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้