ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปดูโรงงานมาสองแห่งครับหลวงปู่ กลับมาลองปีนไปเปลี่ยนกระเบื้องดู นึกถึงหลวงปู่ตอนเเปลี่ยน สุดเสียวตกเลยครับ สำเร็จ ขอบคุณครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ไม่ได้ไปไหนเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ช่วงนี้มีงานเกษตรแฟร์นะครับหลวงปู่ รถติดมากหน่อย ผมก็อยากซื้อพันธุ์ไม้ไปปลูกนะครับ แต่ไม่มีที่ของตัวเองซักที อยากจะมีสวนเป็นของตัวเองบ้างครับ จะได้ปลูกป่าปลูกสวนตามความฝันของตนก่อนจะหมดแรง หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ  
วันนี้งานเพียบเลยครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
ช่วงนี้ยังมีงานยอะหมือนเดิมครับหลวงปู่ เตรียมงานรองานใหญ่ 11กพ. ครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้วิ่งขึ้น-วิ่งลงทำงานชั้นสูง-ชั้นล่างทั้งวันเลยครับ ยังไม่ได้ทำงานที่อี่นๆเลย พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้าครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้ซ่อมระบบเสียงตามสายทั้งวัน ไปหลายหน่วยงานเลย หมดแรงแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เอารถไปซ่อมที่สวนหลวงครับหลวงปู่ ไกลหน่อยแต่พี่เขาซ่อมดี พรุ่งนี้จะไปบ้านปากน้ำหน่อยครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ไปบ้านปากน้ำมาครับหลวงปู่ คงจะต้องลงแรงลงกำลังทำอีกหลายเหนื่อย กว่าจะลงตัว หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้