ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดครับหลวงปู่ อากาศเย็นๆครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่

กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ ออกจากขอนแก่นตอนบ่ายสามครึ่ง กลัวมากเลยครับขับรถบนถนนมิตรภาพในเวลากลางคืน ช่วงลำตะคองและช่วงโรงปูนก่อนถึงทับกวาง รถพ่วงวิ่งกันเต็มถนนเลย นึกว่าจะมาไม่ถึงเสียแล้ว มีช่วงระทึกหลายรอบเลยครับ กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ที่ช่วยคุ้มครองครับ กราบหลวงปู่ครับ กราบอาจารย์ครับ
ดึกแล้ว หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

พรุ่งนี้มีงานเลือกตั้งกรรมการสหกรณ์ของที่ทำงานครับหลวงปู่ คนน่าจะมาหลายครับ ต้องไปแต่ช่วงเช้าไม่งั้นเดี๋ยวรถติดครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้อากาศร้อนครับหลวงปู่ แม้ในขณะพิมพ์หาหลวงปู่นี้ก็ยังร้อน คงจะมีฝนในเร็วๆนี้นะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ครับ..ช่วงนี้ขายของไม่ได้เลย
ขอหลวงปู่ช่วย ให้ขายของได้ทุกๆๆวันด้วยเทอญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้