ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดครับหลวงปู่ เพิ่งเดินทางมาถึงสักครู่นี้เองครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่ที่จังหวัดพิจิตรครับหลวงปู่ อากาศร้อนมากๆเลยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่

ขอบารมีหลวงปู่ ช่วยให้ขายของได้ด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ ครับผมอยากหมดหนี้เร็วๆๆ อยากลาออกจากงานไปเปิดร้านเลี่ยมพระแล้ว
ขอบารมีหลวงปู่ ชวยให้หาเงินปลดหนี้ได้เร็วๆๆด้วยเทอญ ขอให้มีเงินเข้าทุกๆๆวัน
หลวงปู่ครับวันนี้เป็นวันที่ร้อนอีกวันหนึ่งครับ ผมเป็นอะไรก็ไม่รู้ครับ ช่วงนี้สับสนไปหมด คิดอะไรไม่ค่อยออก เหมือนเห็นอะไรๆมันดูวุ่นวายไปหมด โลกนี้มันช่างวุ่นวายจริงๆครับ อยากจะทำอะไรให้เกิดผลมันก็ยังทำไม่ได้ ติดโน่นติดนี่ติดนั่นติดไปหมด นึกไม่ออก หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ ครับผมอยากหมดหนี้เร็วๆๆ อยากลาออกจากงานไปเปิดร้านเลี่ยมพระแล้ว
ขอบารมีหลวงปู่ ชวยให้หาเงินปลดหนี้ได้เร็วๆๆด้วยเทอญ ขอให้มีเงินเข้าทุกๆๆวัน
ขอให้หมดหนี้รถ หนีสหกรณ์ หนี้บัตรเครดิตเร็วๆๆด้วยเทอญ

หลวงปู่ครับ จำวัดหรือยังครับ ปีนี้น้ำจะเยอะไหมครับ เห็นมันร้อนมากเหลือเกิน กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ ครับ วันนี้หวยออก ขอให้มีถูกลอตตารี่รางวัลใหญ่ ได้เงินแสน ได้เงินล้านให้พอปิดหนี้หนี้รถ หนีสหกรณ์ หนี้บัตรเครดิต ด้วยเทอญ

เบื่อกรุงเทพ เบื่อเมืองหลวง เบื่อความวุ่นวาย มากแล้ว

วันจันทร์นี้มีงานต้องไปทำที่อำเภอลาดหญ้าแต่เช้าครับหลวงปู่ ช่วงนี้งานหลวงไม่ค่อยเท่าไร แต่งานราษฎร์ที่ต้องทำ-รออยู่เพียบเลยครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้