ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
งานพรุ่งนี้ ขอให้ราบรื่นผ่านไปด้วยดีนะครับหลวงปู่
หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบหลวงปู่ ครับ
งานวันนี้ผ่านไปอย่างราบรื่นมากเลยครับหลวงปู่ กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ครับ กราบหลวงปู่ครับ กราบอาจารย์ครับ
ใกล้จะสิ้นเดือนอีกแล้วครับหลวงปู่ แล้วก็จะหมดอีกหนึ่งปีแล้วครับ เวลามันก็เดินไปเรื่อยๆของมัน ชีวิตก็เหลือเวลาน้อยลงทุกวันนะครับ ผมยังไม่ได้สร้างความดีเพื่อเป็นเสบียงในการเดินทางเท่าไหร่เลยครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้วันพระ หลวงปู่ต้องไปทำสังฆกรรมในหมู่สงฆ์หรือเปล่าครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่

ขอบารมีขอให้มีโชค มีชัย ของให้ค้าขายได้เงินสัก 5000 น่ะครับ
อากาศเริ่มเย็นแล้วนะครับหลวงปู่ ที่ๆหลวงปู่อยู่นั้นมีอากาศร้อน-หนาวไหมครับ หรือกำลังสบาย หลวงปู่มาที่ภพภูมิมนุษย์บ่อยไหมครับ กราบหลวงปู่ครับ
สิ้นเดือนแล้วครับหลวงปู่ เงินเดือนออกกันแล้ว ค่อยยังชั่วหน่อยนะครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้