ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ทำงาน
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้มีเหตุการณ์ระทึกอีกแล้วครับหลวงปู่ มาที่นี่ทีไรมีเหตุการณ์ระทึกทุกทีหลังๆมาเนี่ย วันนี้ผมถวายกรวยขันธ์ ห้าหลวงปู่ที่นี่นะครับ สวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับสามทุ่มครึ่งแล้ว กราบหลวงปู่วันพระครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงานครับ
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร ให้เจอแต่สิ่งที่ดี และปลอดภัยด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ขันติที่ว่าจะมีที่ว่าจะมีหลุดอีกแล้วครับ ตามโทสะมันไม่ทันเลยครับหลวงปู่ คราวหน้าต้องปรับปรุงตัวใหม่แล้วครับ พรุ่งนี้ต้องไปเปิดเสียงตามสายแต่เช้าครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงานครับ
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร ให้เจอแต่สิ่งที่ดี และปลอดภัยด้วยเทอญ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ เมื่อเย็นไปงานเขาที่แปดริ้วมาครับ ผมพยายามมองให้เห็นความจริงจากการไปงานของเขาหลายๆอย่างครับหลวงปู่ พอเห็นลางๆยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ครับ แต่ก็จะพยายามต่อไปครับ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ สี่ทุ่มแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

พรุ่งนี้ต้องไปชลบุรีครับหลวงปู่ พาพ่อไปหาแม่ที่บ้านครับ แล้วเดี๋ยววันอาทิตย์ต้องไปงานเขาที่แปดริ้วครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ไปบ้านที่หนองเสือเลยครับ เพราะต้องไปที่โน่นที่นี่อยู่ตลอดเลยครับ หลวงปู่ช่วยคุ้มครองดูแลให้ด้วยนะครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ตอนนี้อยู่ที่บ้านหนองเสือครับหลวงปู่ เพิ่งมาถึงเมื่อเย็นนี้เองครับ หลวงปู่ครับหลวงปู่ช่วยคุ้มครองบุตรสาวผมที่อยู่ต่างจังหวัดด้วยนะครับตอนนี้ไม่สบายอยู่ ขอให้หายไวๆนะครับคุณปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้