ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้อาการมันก็ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับหลวงปู่ แต่ก็ทำนู่นทำนี่ทำนั่นได้หลายอย่างครับ พรุ่งนี้มันน่าจะดีกว่านี้นะครับหลวงปู่ จะได้ทำงานให้เต็มที่เสียทีครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่บทเล็กๆก่อนนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้ก็ยังดีขึ้นไม่เท่าไหร่ครับหลวงปู่ ยังไออยู่ครับ เสียงก็แหบด้วย พรุ่งนี้ยังไม่รู้ว่าจะมีงานที่ไหนอีกหรือเปล่าครับ วันนี้งานหลายๆอย่างก็ผ่านเรียบร้อยไปด้วยดีครับ ที่นี่อากาศเย็นลงเยอะเลยครับ ที่หลวงปู่อยู่หนาวหรือเปล่าครับ หรืออากาศจะสบายตลอดทั้งปีครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงาน
ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
วันนี้เหมือนะดีขึ้นมาอีกหน่อยหนึ่งครับหลวงปู่ มันดีขึ้นช้ามากๆเลยครับครั้งนี้ บางครั้งตอนนี้เสียงก็ยังแหบหายอยู่เลยครับ พรุ่งนี้ผมกะว่าจะไปบ้านชลบุรีเสียหน่อยก็ยังไม่รู้ว่าจะไปได้หรือเปล่าครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงาน ขอบารมีหลวงปู่
วันนี้อาการดีขึ้นนิดเดียวครับหลวงปู่ เลยไม่ได้ไปชลบุรีเลยครับ ไม่ไหวครับ อาทิตย์หน้าอีกอาทิตย์เดียวก็จะสิ้นปีแล้วครับหลวงปู่ ไวมากนะครับ เวลาที่เหลืออยู่บนโลกมนุษย์นี้ก็น้อยลงเรื่อยๆแล้วครับ หลายอย่างยังทำไม่เสร็จและอีกหลายอย่างยังไม่ได้ทำเลยครับ ได้แค่ไหนก็คงแค่นั้นกระมังครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ

วันนี้อากาศเย็นมากๆๆๆๆๆ
วันนี้ดีขึ้นมาอีกกระจึ๋งเดียวครับหลวงปู่ ทำไมงวดนี้มันดีขึ้นช้ามากเลยครับ ไอก็ยังไม่หายเลยครับหลวงปู่ ไม่รู้ไปเจอสายพันธุ์ไหนเข้าครับ พรุ่งนี้ต้องเตรียมจัดเครื่องเสียงนะครับหลวงปู่ เพราะว่าวันพุธหลวงพ่ออลงกตท่านมาบิณฑบาตรที่ทำงานผมครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้