ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงานครับ
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร ให้เจอแต่สิ่งที่ดี และปลอดภัยด้วยเทอญ
กลับมาถึงได้สักพักแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ไปงานเขาที่แปดริ้วมา แล้วก็พาพ่อไปหาแม่ที่ชลบุรีมาครับ ง่วงมากแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดแล้วใช่ไหมครับ ห้าทุ่มใกล้จะครึ่งแล้ว กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
หลวงปู่ครับตอนนี้ผมอยู่ที่หนองเสือครับ มาซ่อนปั๊มน้ำครับหลวงปู่ ท่อดูดน้ำก่อนถึงหัวกระโหลกมันรั่วครับ ผมก็เลยดัดแปลงให้ใช้ได้ชั่วคราวไปก่อนครับหลวงปู่ กราบขอบพระคุณหลวงปู่ครับที่ช่วยดูแลลูกสาวผม ตอนนี้ดีขึ้นแล้วครับ เขาเพิ่งกลับจากอุดรไปที่ขอนแก่นเมื่อเย็นนี้ครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
หลวงปู่ครับวันนี้เป็นวันพระ ผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ แล้วสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วด้วยครับ ช่วงนี้มีเรื่องอะไรๆเข้ามาหลากหลายเลยครับ มีเครื่องทดสอบอีกแล้วทุกวันเลย ทำได้ดีบ้างทำได้แย่บ้างครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องไปรับแม่จากชลบุรีมาหาหมอครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงานครับ
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพร ให้เจอแต่สิ่งที่ดี และปลอดภัยด้วยเทอญ
หลวงปู่ครับตอนนี้อยู่ที่บ้านชลบุรีครับ จะมารับแม่ไปหาหมอ ตอนแรกว่าจะกลับไปวันนี้แต่ไม่ไหวแล้วครับไปพรุ่งนี้เช้ามืดดีกว่า หลวงปู่ช่วยคุ้มครองบุตรสาวผมที่อยู่แดนไกลด้วยนะครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

แย่แล้วครับหลวงปู่ เหมือนไข้จะขึ้น ช่วงนี้ไม่ค่อยได้พักผ่อนครับกินน้ำก็น้อย กินฟ้าทะลายโจรไปแล้วครับหลวงปู่ วันนี้สวดมนต์ถวายหลวงปู่ได้นิดเดียวนะครับลุกไม่ค่อยไหว พรุ่งนี้น่าจะดีขึ้นนะครับ ตอนนี้งานเพียบเลย ช่วยคุ้มครองแม่ด้วยนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้