ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
หลวงปู่ครับตอนนี้อยู่ที่บ้านชลบุรีครับ พาพ่อมาเยี่ยมหาแม่เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็กลับครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับดึกแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ ครั้งนี้ดูพ่อกับแม่เขาดีใจมากเลยครับที่ได้เจอกัน ก็รอพ่อทำกายภาพที่นนท์เสร็จก่อนครับ เหลืออีกประมาณหนึ่งเดือนครับหลวงปู่ พ่อก็จะกลับไปอยู่บ้านที่ชลบุรีแล้ว ส่วนผมยังทำงานไม่เสร็จเลยครับอีกเพียบเลย วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ จะสี่ทุ่มแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้าถวายเสร็จแล้ว
วันนี้ปัญหาที่ทำงานเริ่มจะคลี่คลายแล้วครับหลวงปู่ แต่ก็ยังมีหลายอย่างอยู่บ้าง ที่ไม่ค่อยหนักหนาสาหัสเท่าไหร่ วันนี้วันพระขึ้น 15 ค่ำเดือน 12 ผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ แล้วผมก็ได้สวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วด้วยครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับสี่ทุ่มครึ่งแล้ว กราบหลวงปู่วันพระครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้ปลอดภัย
เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้ไม่ค่อยยุ่งเท่าไหร่ครับ ผมอัญเชิญไปเก็บไว้ที่เดิมแล้วนะครับหลวงปู่ แล้วแต่บุญวาสนาครับที่จะได้หรือไม่ได้ สบายใจขึ้นหน่อยแล้วครับ เมื่อสักครู่ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ วันนี้ลมเย็นๆนะครับหลวงปู่ ที่หลวงปู่อยู่หนาวไหมครับ สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ช่วงนี้อากาศกลับมาเย็นๆอีกแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ก็ไม่ค่อยมีงานอะไรมากมายเท่าไหร่ครับ มีแต่วิ่งไปบริการคนนู้นคนนี้ครับ พรุ่งนี้วันพฤหัสบดีต้องไปแต่เช้าครับหลวงปู่ ยังต้องไปเปิดเสียงตามสายอยู่ครับ นี่ก็เดือนใกล้จะสุดท้ายแล้วครับหลวงปู่ แป๊บๆจะหมดปีอีกแล้ว ยังมีหนี้เยอะอยู่เลยครับหลวงปู่ เดี๋ยวก็ต้องจ่ายหนี้ธกส.ก้อนใหญ่อีกครับ แต่ผมก็พยายามสู้ต่อไปครับ สู้เต็มกำลังความสามารถครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้