ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยู่บ้านที่ชลบุรีครับหลวงปู่ เพิ่งมาถึงเกือบ 4 ทุ่มครับ ผมออกจากนนท์ประมาณ 5 โมงกว่ารถติดมากๆเลยครับ น้ำมันก็เกือบหมดครับหลวงปู่ ดีไม่ดับบนทางด่วน นึกถึงหลวงปู่ตลอดเลยครับ พอมาถึงปั๊มก่อนถึงบางนาค่อยโล่งใจครับ เที่ยงคืนกว่าแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ ผมจะนอนแล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
มีโชค มีชัย ปลอดภัย ด้วยเทอญ
วันนี้ทำปั๊มน้ำครับหลวงปู่ใช้ได้แล้วแต่ทำเสาอากาศทีวียังไม่สำเร็จครับ เดี๋ยวต้องพรุ่งนี้อีกวันครับหลวงปู่ ที่นี่มีลมทั้งวันแต่มันก็เป็นลมร้อนครับ ห้าทุ่มกว่าแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
ยังอยู่บ้านที่ชลบุรีอยู่เลยครับหลวงปู่ วันนี้ผมทำเสาอากาศทีวีจนพอใช้ได้ครับแต่มีกระตุกบ้างนิดหน่อย แล้วก็ต่อท่อประปาใหม่ได้หนึ่งจุดครับ พรุ่งนี้ว่าจะต่ออีกครับหลวงปู่ วันนี้ทำเบรกเกอร์กาน้ำร้อนเสร็จไปหนึ่งอันครับ จริงๆแล้วยังมีงานอีกเยอะเลยครับหลวงปู่ที่ต้องทำการแก้ไขต่อไป หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้าถวายเสร็จแล้วครับ

หลวงปู่ครับวันนี้งานบุญที่หน่วยงานผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ พอเสร็จจากพิธีสงฆ์ฝนก็ตกลงมาเลยเต็มเลยครับ วันนี้ผมวิ่งขึ้นวิ่งลงตึกหลายรอบมากครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มีรดน้ำขอพรผู้ยิ่งใหญ่อีกครับ ช่วงนี้มีงานติดๆกันหลายงานเลยครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ ผมไม่ได้เข้ามากราบหลวงปู่ 2 วันแล้วครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
เมื่อกี้ขาดกราบไปหนึ่งครั้งครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้