ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
หลวงปู่ครับวันนี้งานราบรื่นผ่านไปด้วยดีครับ ผมยังหาไม่ได้เลยครับหลวงปู่ยังนึกไม่ออกว่าจะไปเอาที่ไหนมาครับ แต่ก็ยังพยายามหาต่อครับ หลวงปู่ช่วยด้วยนะครับ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
มีโชค มีชัย ปลอดภัย ด้วยเทอญ
วันนี้งานเรียบร้อยดีครับหลวงปู่ ผมยังหาไม่ได้เลยนะครับหลวงปู่ แต่ก็ยังพยายามอยู่ครับ พรุ่งนี้ไปแต่เช้าเลยครับต้องไปเปิดเสียงตามสาย ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
วันนี้งานเรียบร้อยไปด้วยดีครับหลวงปู่ เมื่อเช้าเกือบไปไม่ทันนะครับ ผมยังหาไม่ได้เลยครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยด้วยนะครับใกล้แล้วครับ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับดึกแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
วันนี้งานก็เรียบร้อยดีครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ผมต้องไปต่างจังหวัด 2-3 วันครับ จะไปหาเด็กน้อยที่ขอนแก่นครับหลวงปู่ เด็กน้อยกำลังสอบหลายๆอย่างครับ ถ้าผ่านทุกอย่างตามเกณฑ์ก็จะจบแล้วครับ ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้วันพระ จัดขันธ์ดอกไม้ ถวายเสร็จเรียบร้อยครับ
ตอนนี้อยู่ที่ขอนแก่นแล้วครับหลวงปู่ เพิ่งมาถึงเมื่อตอนหัวค่ำนี้ครับ เมื่อเช้าผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่ที่บ้านก่อนออกมาแล้วครับ และเมื่อครู่นี้สวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วด้วยครับ ตอนนี้ผมง่วงมากแล้วครับหลวงปู่ ไปแล้วครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้