ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
เหลือเนื้อชนวนอีกแค่ 4 องค์
ง่ะ... ทันเปล่าหว๋า ของจองเนื้อชนวน 1องค์ครับ
เนื้อชนวน 1 องค์ ครับ
เนื้อชนวน 1 องค์ ครับ
จองชนวน 2 องค์ครับ
มาช้าไปหน่อย.......คับ
เนื้อชนวนใกล้จะหมดแล้วนะครับพี่น้อง ใครยังไม่มีก็รีบๆจองกันนะครับ พลาดไปเสียดายแย่
เต็มแย้วววว
อ้าวเต็มแล้วหรือนี่ พอดีเลย ใครพลาดก็คงต้องลงชื่อสำรองเอาไว้นะครับ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-19 11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่เต็มเลยจ๊ะ ตอนนี้ยอดจอง 48 องค์แล้ว  แล้วใคร????จะได้เป็นองค์ที่50 โปรดติดตาม
เข้ามาลงชื่อสำรองครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้