ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
จองเนื้อชนวน1องค์คร๊าบบบ
มาลุ้นอยากรู้ว่าคือคนที่ ได้องค์ที่ 50
จอวด้วยเนื้อชนวน 1 องค์
ใกล้แล้วว
ขอจองเนื้อชนวน 2 องค์ ครับ
จองเนื้อชนวน2องค์
กรรมการอุปถัมภ์1ชุดขอหมายเลข99
พี่บุกนองเบอร์99ไปแล้วงั้นเปลี่ยนเป็น101
รู้สึกหมายเลข 98 จะจองซ้ำกันนะครับ
มีทั้งพี่เก่ง66 และคุณbouk

39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-19 08:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-19 08:14
รู้สึกหมายเลข 98 จะจองซ้ำกันนะครับ
มีทั้งพี่เก่ง66 และ ...

ขอบคุณค่ะ
โกวิท จองหนึ่งช่อครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้