ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
เครื่องบิน1องค์
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toywater เมื่อ 2013-7-18 11:30

ชนวน 1 ช่อ 1 เลข  95 ก้าวหน้า รุ่งเรือง
Nujeab จองเนื้อชนวน 1 องค์ค้าบ
จองรูปหล่อเนื้อชนวนล้วน 1 องค์ครับ
เนื้อชนวนจองไปเกินครึ่งแล้ว ปิดจองเมื่อไหร่ครับ จะได้เตรียมลงชื่อสำรอง
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 12:11
เนื้อชนวนจองไปเกินครึ่งแล้ว ปิดจองเมื่อไหร่ครับ จะไ ...

ต่อคิวผม สำรองคนที่1
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 12:18
ต่อคิวผม สำรองคนที่1

พี่กิตมีบ้านเดียวเอาไปทำไมเยอะแยะ  ผมมันคนหลายบ้านต้องมีไว้คุ้มครองให้ครบทุกบ้าน
จองเนื้อชนวนเพิ่มอีก 1 องค์รวมเป็น 2องค์ครับ วีระชัย
โอนเงินแล้วครับ 2 องค์ ขอบคุณครับ วีระชัย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanakorn1 เมื่อ 2013-7-18 16:55

โอนเงิน ค่าชุดกรรมการ 1 ชุด กับเนื้อชนวน 1 องค์นะครับนะครับ(เฉพาะของธนากร) จำนวน 7,000.59 ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้