ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระปิดตา นะสังกัจจายน์ <<

[คัดลอกลิงก์]
รอชิ้นนี้อีกชิ้นเดียวก็จะครบเซ็ทที่ตั้งใจแล้ว สามสุดยอดแห่งปิดตาหลวงปู่สำหรับผม

ปิดตาใบเสมส
ปิดตามหาลาภลอยองค์
และ ปิดตานะสังฆจาย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 09:40
รอชิ้นนี้อีกชิ้นเดียวก็จะครบเซ็ทที่ตั้งใจแล้ว สามส ...

ผมรอ ปิดตาใบเสมาครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 16:26
ผมรอ ปิดตาใบเสมาครับ

พี่ Majoy มี ขอเลยครับ ๆ

พี่เขาใจดี !?!

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 20:34
พี่ Majoy มี ขอเลยครับ ๆ

พี่เขาใจดี !?!

ขอบคุณที่ชี้เป้าครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 21:59

พี่อาร์ทครับ
ได้ยินว่ามีคนอยากได้ ดันมาให้อ่าน
ของดีที่เริ่มไกลเกินไขว้คว้าเข้าไปทุกที.....ยังไม่มีเลย....
หายากอีกชิ้น ได้เห็นก็เป็นบุญ สาธุ
อยากได้จุง
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 16:59
อยากได้จุง

มีแรงก็จัดนะครับ สมัยก่อน พระปิดตาหลวงพ่อแก้ว ยังไม่ดังรุนแรงแบบทุกวันนี้

ผงที่นำมาใช้สร้างเลยชัวร์มาก ตอนนี้องค์เป็นล้านๆ ใครมีผงคงหวงกันสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้