ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระปิดตา นะสังกัจจายน์ <<

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 12:02
ผมไมรู้นะ แต่เปนพระปิดตาที่ผมใช้บ่อยที่สุด และเป็นพ ...

แขวนบ่อยๆ ออกรถใหม่แล้ว แจ่มมากๆ
อยากได้ อยากมี เก็บตังค์อสู่ครับ
เมตตา โชคลาภ ดีแท้ ๆ
อยากได้ อยากมี
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-12-6 15:58
อยากได้ อยากมี

จะรอให้ขึ้นหลักแสนก่อนหรือไร  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-12-24 06:47

พอจะได้ๆ ก็มีเหตุให้ใช้ตังค์ เดือนหน้าเก็บตังค์ใหม่
พลาดอย่างแรง ไหว้ครูปีนี้ไม่ได้เก็บไว้.
นางฟ้าใจดีจะแบ่งให้ป่ะหนอ
ใครอยากลองปิดตาดีๆ สักอง ของหลวงปู่  แนะนำให้เกบ ปิดตารุ่นนี้  เปนองแรกครับ.  ปิดตาที่ดีที่สุด
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-12-24 06:47

พระหลวงปู่ชื่น ต่อไปหลักแสน. ไม่เกินความเปนจริงเลย. เจอมากับตาหลายรุ่นแล้ว   เพิ่งเจอรุ่นนึงของหลวงปู่ชื่น นั่งดูราคาวิ่ง ตั้งแต่. จาก800 ไป 2000 ไป 5000 ไป 8000. ละก้อไปถึง 25,000 ในปัจจุบัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้