ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจอง...ล็อกเก็ต นารทะ

[คัดลอกลิงก์]
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แจ้งพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่จองล็อกเก็ต ต้องจ่ายค่าบูชาล็อกเก็ตภายใน 17.00 น วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2558 น่ะครับ...หากล้าช้าโดนไม่แจ้งล่วงหน้า คงต้องตัดสิทธิให้ท่านอื่นที่ลงชื่อสำรองไว้
จ่ายแล้ว สบายใจ หลับฝันดีไม่มีกังวล
Admin ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 16:41
แจ้งพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่จองล็อกเก็ต ต้องจ่ายค่าบูชา ...

ใครปล่อยให้หลุดจองรับลองโดยแทนที่แน่ๆ ....ขอบอก
อยากจะกรี๊ด ๆ จองไม่ทัน ลงสำรองไว้ละ กัน ใครเผลอ 28 ก.พ. เสร็จผมแน่
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoneD เมื่อ 2015-3-3 09:25

ขอสำรองไว้ด้วยคนนะครับ
หรือเผื่อท่านใดเมตตา แบ่งให้ภายหลัง จะเป็นพระคุณขอรับ..
ต้องรีบโอนค่าล็อกเก็ตแล้ว เงินเดือนออกแล้ว เย้ๆๆ
มีพระธาตุข้าวบิณฑ์ฝังไว้ด้วยนะครับ มีกินมีใช้ ไม่มีอดอยาก อาจารย์บอกว่า มีพระธาตุฝังไว้แบบนี้ องค์พญานาคท่านก็จะมาดูแลคุ้มครององค์พระธาตุ เราก็จะได้อานิสงส์ไปด้วย อย่านำเข้าไปในที่อโคจรนะครับ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-27 11:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้