ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจอง...ล็อกเก็ต นารทะ

[คัดลอกลิงก์]
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-23 18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 15:02
จอง 1 องค์ด้วยครับ
รู้สึกชื่อมันไม่ขึ้นครับ ...

มีน่ะ...
เคยได้ยินมาว่า ผู้ที่ปลุกเสกวัตถุมงคลที่มีรูปของตนเอง มักจะตั้งใจทำเป็นพิเศษ ผมเชื่อว่าครั้งนี้อาจารย์คงใส่เต็มที่แน่ๆ โชคดีที่จองทันฉิวเฉียด
ขนาดวัตถุมงคลทุกรุ่นทุกชิ้นที่อาจารย์สรายุทธจัดสร้างแล้วลองเข้าไปหากระทู้เก่าๆอ่านดูถ้ามีคำถามที่ว่ารุ่นนี้ดีไหม?
คำตอบที่ได้จะเป็นแนวทางนี้เสมอ ของที่กูทำออกมากูไม่ทำให้เสียชื่อครูบารอาจารย์กูหรอก
แล้วยิ่งเป็นวัตถุมงคลที่มีรูปอาจารย์หรือมีชื่อของอาจารย์ก็คิดเอาเองหละกัน.....
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-23 22:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตถตา ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 21:23
เคยได้ยินมาว่า ผู้ที่ปลุกเสกวัตถุมงคลที่มีรูปของตน ...

อาจารย์ จะสร้างพระเครื่องทุกอย่างจะบอกเสมอว่าทำให้ดีเหมือนเราใช้เอง
เราอยากได้ของดีไหม ถ้าอยากได้เราก็ต้องทำให้ดี
รอด้วยใจจดจ่อ ฉากทองด้วย โอวววว
อ้าว มีชื่อจองแล้วจิงๆด้วย ขอบคุณคับๆ
สงสัยโดนบังตา ขลังตั้งแต่ตอนจอง
ขอจอง 1 องค์ บอมบ์ ครับ
โอนให้พี่จ๊อแล้วครับเมื่อ 13.06น.
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 16:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
moshido ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 13:25
ขอจอง 1 องค์ บอมบ์ ครับ

จองเต็มแล้ว....ลงชื่อสำรองไว้น่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้