ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจอง...ล็อกเก็ต นารทะ

[คัดลอกลิงก์]
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-2-22 20:09
งั้นองค์อื่นที่มี ขอนะ

ตอนเย็นแวะเข้าสำนักว่าจะเข้าไปช่วยอุดมวลสารรูปหล่อปู่ศรีสุทธรรมนาคราชซะหน่อยไปถึงพี่ๆน้องๆอุดกันเรียบร้อยแล้วเลยได้แค่ช่วยยกเรียงเข้าที่เข้าทางแล้วทำอย่างอื่นเล็กๆน้อยๆอย่างไรก้ดีต้องขอขอบคุณศิษย์ทกุท่านที่เข้าเตรียมงานเพื่อที่จะได้ทันพิธีปลุกเสกวันที่ 26 ก.พ.ที่จะถึงนี้ทุกท่านครับ
ปล. ได้จ่ายค่า ล็อกเก็ต นารทะ กับคุณจ๊อ เรียบร้อยแล้วนะครับ....
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-2-23 09:52

สุดยอดทั้งนั้น  ภาพจากท่านเมธ เนื้อหาจากพี่ทัช

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
18:06 touch ฝั่งตะกรุดสามกษัตริย์,พระธาตุข้าวบิณฑ์,โค้ดนะพญาเงินมา,ภายในบรรจุไม้สลักโบสถ์หลวงพ่อศรี,ไม้เสาโบสถ์หลวงปู่หล้าเป็นชิ้นๆ
18:06 touch ผงพระแตกหักนั่นก็ 108 ขุนแผนแล้ว
18:07 touch ครบทั้งปกป้องคุ้มภัย เมตตามหาเสน่ห์ มีกินมีใช้โชคลาภเฟื่องฟู และยังมีสะท้อนกลับการกระทำยำยี
ใครพลาดเสียดายแทนจริงๆ
สุดยอดมวลสารทั้งนั้น ผมได้ช่วยอุดล๊อคเก๊ตด้วย ได้เห็นมวลสารที่นำมาผสมและอุดด้านหลัง อยากจะจองเพิ่มจริงๆ มวลสารบางอย่างหาไม่ได้อีกแล้ว ปกติจะแบ่งผสมทีละนิด เพราะว่าหายากและมีน้อยมาก แต่อาจารย์นำมาให้ใส่จนหมด ขอบอกเลยว่ามวลสารเน้นๆ เข้มข้นสุดๆ ดีใจกับผู้ที่ได้บูชาทุกท่านครับ

ปล. ไม้เสาโบสถ์และไม้สลักโบสถ์ อุดฝังไว้ด้านในนะครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-2-20 22:08
เหมาเลย ครับ เหมาเสร็จ ก็เอามาแจก คนที่จององค์เดียว ...

Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 10:54
สุดยอดมวลสารทั้งนั้น ผมได้ช่วยอุดล๊อคเก๊ตด้วย ได้เห ...

ดีใจที่จองทัน รูปอาจารย์แถมมวลสารจัดเต็ม ศิษย์มีครูพลาดได้ไง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-23 11:33
ดีใจที่จองทัน รูปอาจารย์แถมมวลสารจัดเต็ม ศิษย์มีคร ...

ยินดีด้วยครับ
จอง 1 องค์ด้วยครับ
รู้สึกชื่อมันไม่ขึ้นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้