ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจอง...ล็อกเก็ต นารทะ

[คัดลอกลิงก์]
จ่ายค่าล็อกเก็ตพร้อมค่าส่งไปรษณีย์ไปแล้วครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
Admin ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 12:52
สำรองจากที่จองไว้แล้ว 1 องค์หรือเปล่าครับ ...

ใช่ครับ ถ้ามีหลุดจอง
ไม่ทัน สำรอง 1 องค์ครับ
เด๋วจะให้แอดมินลงมวลสารที่อุดในล๊อตเก็ทนะคับ อดใจรออีกนิดรับรอง. สำนักนี้มีมากกว่า"ความขลัง"
รอฟัง ต้องไม่ธรรมดาแน่เลย
ไม่ธรรมดาจริงๆๆครับ
แอดมินค่ะ  พี่ชัยจ่ายเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ
เห็นรายการมวลสารแล้ว บอกเลยครับ ใครพลาด เสียดายไปอีกนาน จอยดีใจหลายๆ ชิ้นนี้จะเป็นชิ้นเอกของจอยดั่งเช่น ล็อกเก็ตเพชรกลับเป็นแน่แท้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-22 19:53
เห็นรายการมวลสารแล้ว บอกเลยครับ ใครพลาด เสียดายไปอี ...

งั้นองค์อื่นที่มี ขอนะ
อาจารย์ต้องเชิญปู่ฤาษีนารท มาช่วยเสกด้วยแน่เลย  ไม่งั้นคงไม่ชื่อ ล็อกเก็ตนารทะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้