ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจอง...ล็อกเก็ต นารทะ

[คัดลอกลิงก์]
Admin ตอบกลับเมื่อ 2015-2-28 17:11
ป๋ากิตได้ไปแล้ว...ขอสิทธิให้สำรองลำดับสองน่ะ ...

เห็นด้วย วัตถุมงคลของอาจารย์จะได้มีใช้แบบทั่วถึง
รู้สึกว่าจะติดต่อรับกันได้แล้วนะ

รับได้แล้วหรอครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-3-1 07:34
เปิดจอง  50 องค์ .....หลุดจองแค่ องค์เดียว..... ...

เสียดายแทน ยิ่งถ้าเห็นมวลสารที่ใส่และรับรู้ประวัติพิธี ผู้สร้างมวลสาร รับรอง เสียดายแย่เลย
115#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-1 10:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล็อกเก็ตนารทะ....ติดต่อขอรับได้แล้วน่ะครับ
รับทราบครับ
รับทราบ จะได้รับมาพร้อมกับองค์พ่อปู่ศรีสุทธรรมเลย.....
เข้าไปรับ ล็อกเก็ต นารทะ  ... เรียบร้อยแล้วครับ ....อาจารย์สรายุทธ เป็นผู้เลือกให้ด้วย....
รอวันไปรับกลับ เมื่อวานเหมือนอาจารย์จะไป ตจว ช่วงค่ำ เลยไม่ได้ไป
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-2 09:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-3-2 00:40
เข้าไปรับ ล็อกเก็ต นารทะ  ... เรียบร้อยแล้วครับ ....อาจา ...

ยินดีด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้