ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระรามแรงมาก

[คัดลอกลิงก์]
ของดีจริงๆ สาธุ
เห็นครั้งแรกตกใจ
เพราะเป็นอะไรที่ สง่า เสือหมอบ เมตตา
พาได้ลาภ กำหราบ-สยบ สุข-สำเร็จ
มงคล มงคล มงคล หรูครับ
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-12-21 03:37
ของดีจริงๆ สาธุ
เห็นครั้งแรกตกใจ
เพราะเป็นอะไรที่ สง ...

โอววว ครบถ้วนเบย
เสริมกับของเพิ่มเสน่ห์อีกนิดดีไหมครับ
สุดยอดครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-20 17:27
โอววว ครบถ้วนเบย
เสริมกับของเพิ่มเสน่ห์อีกนิดดีไห ...

โอว.อันว่าของสูงแม้หมายปองต้องใจ
บอกเป็นนัยๆ ว่าทำไงจึงคว้ามา
เข้าใจมั๊ยเอ่ย หรูๆเลิศเลอ เธอสูงค่า
จะทำยังไงจึงคว้ามา..
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-12-21 12:18
โอว.อันว่าของสูงแม้หมายปองต้องใจ
บอกเป็นนัยๆ ว่าทำ ...

อะอะ โอวววว
เข้าไปรับ องค์พระราม (เนื้อชนวน ) มาเรียบร้อยแล้วครับ....เคลีย์เรียบร้อยแล้วเช่นกัน...
อยากบอกว่า มองดูเข้มขลังดูมีอำนาจน่าเกรงขามมาก...องค์พระราม ...นี้
ที่สำคัญ องค์พระราม รุ่นนี้ รวมทุกเนื้อ เนื้อเงิน  เนื้อชนวน เนื้อสำริด น่าจะอยู่แค่หลักร้อย ใครคิดนานหมดก่อนไม่รู้ด้วยนะครับ...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-12-22 07:37
เข้าไปรับ องค์พระราม (เนื้อชนวน ) มาเรียบร้อยแล้วครับ ...

จริงครับ เนื้อสำริดหลักร้อย แต่มีชนวนเก่าขององค์พอชัยวรมันที่7 ทั้งรุ่น1 และรุ่น2
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taka_jipata เมื่อ 2014-12-22 21:05

วันนี้แขวนพระศรีรามไปทำงานแยบเต็มๆ วัน รู้สึกได้เลยว่าใจมันห้าวหาญไม่หวั่งกลัวอะไร
นั่นคือความรู้สึกของตัวเราเอง แต่ในการทำงานทุกๆ คนดูจะเกรงใจเราเป็นพิเศษ
ลูกน้องนี่เห็นเราเดินมาไกลๆ ยังยืนรอเปิดประตูให้เราผายมือเชิญให้เดินเข้าก่อนซะงั้น
พูดคุยปราศัยกับเพื่อนร่วมงานทั้งชายหญิงดูสนใจตั้งใจฟังเราเป็นพิเศษ
สาวๆ นี่พอเล่นมุขอะไรก็แหม่...ขำกันทุกมุขราบรื่นดีจริงๆ สาธุครับ
mail ตอบกลับเมื่อ 2014-12-22 20:40
ตอนแรกผมนึกว่าตัวผมคิดไปเอง รู้หนักแน่นมั่นใจเหมือ ...

สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้