ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระรามแรงมาก

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 08:45
จองเนื้อเงินไม่ทัน

ไว้ไปเก็บเนื้อธรรมดาก็ได้  ...

เนื้อชนวนน่าสนใจมากๆนะครับ ชนวนเก่าหลวงปู่ทั้งนั้น ชนวนล้วนๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 12:45
นี่เป็นเหตุผลที่ทำให้ผมอยากเข้าไปร่วมในพิธีครับ ท ...

สาธุครับ
ผมจองเนื้อชนวนไว้แล้ว ตอนแรกมองเนื้อเงินไว้เหมือนกัน แต่ไม่ทันได้เนื่อชนวนก็สุดยอดแล้วครับ
ชุดนี้เสกนานหลายพิธีเสกจนดีครบ มีสง่าราศี มีอำนาจ วาสนา บารมี มีเสน่ห์ เมตตา ไม่เป็นรองใคร
รับรองว่าดี ว่าครบ ไม่ดีจริงไม่ออกให้บูชา แน่นอนครับสำนักนี้

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 19:45
ผมจองเนื้อชนวนไว้แล้ว ตอนแรกมองเนื้อเงินไว้เหมือนก ...

สุดยอดครับ
จองเนื้อชนวนไว้แล้วด้วยคน
เนื้อชนวนมีน้อยมาก ขอบอก
อ่าว เก็บให้ผมบ้างนะครับ
นึกว่าเพิ่งจะเริ่มสร้าง
มีขนาดบูชาด้วยไหม
เรื่องราวเป็นไง ผมตกข่าว
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-12-14 12:07
อ่าว เก็บให้ผมบ้างนะครับ
นึกว่าเพิ่งจะเริ่มสร้าง
มี ...

ยังไม่เห็นขนาดบูชาเลยครับ

มีเนื้อ เงิน ชนวน ทองแดง ครับตอนนี้
สุดยอดเลยครับ สาธุๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้