ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระรามแรงมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-1-6 18:42

บูชาท่านพร้อมสวดคาถาดูเถิด ผมลองแล้ว ไม่บอกนะครับ ให้ลองกันเอง ขนาดไม่ได้สวดตามกำลังวันนะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จะไม่บอกให้ทราบบ้างซักหน่อยหรือครับ
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 18:48
จะไม่บอกให้ทราบบ้างซักหน่อยหรือครับ ...

ถ้าบอกไป เวลาเอาไปบูชา จะออกแนวหลอกตัวเองนะครับ เพราะคาดหวังว่าจะเป็นแบบที่บอก ของแบบเดียวกัน บางครั้งออกแนวต่างกันขึ้นกับจิตวาสนาผู้ใช้ แต่แจ่มครับ ยืนยันๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 19:20
ถ้าบอกไป เวลาเอาไปบูชา จะออกแนวหลอกตัวเองนะครับ เพ ...

เหตุผลเข้าท่า สรุปคือผมต้องไปลองเอง
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 19:26
เหตุผลเข้าท่า สรุปคือผมต้องไปลองเอง ...

ถุถุถูกต้องนะคร๊าบบบ

แต่แนวของอิทธิคุณค่อนข้างครอบคลุมนะครับ ผมว่า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 19:34
ถุถุถูกต้องนะคร๊าบบบ

แต่แนวของอิทธิคุณค่อนข้างคร ...

แล้วผมต้องบอกใครไหมครับ ?
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 19:37
แล้วผมต้องบอกใครไหมครับ ?

เออ ก็จริงเนอะ

เอาว่า ผมสัมผัสได้ถึงอะไรบางอย่างทั้งที่ไม่เคยสัมผัสอะไรได้นัก
ความนิ่ง สงบ บังเกิดมีใจจิต พูดอะไรออกไป รู้สึกคำพูดหนักแน่น คนฟังมิกล้าเถียง(ทั้งที่ปกติก็มีแย้ง) กิจอะไรที่กำลังทำ ดูเหมือนจะราบรื่นครับ ประสบการณ์ด้านอื่นยังไม่มีเพราะเพิ่งแขวน ิ

คือถ้าคุณ Jim อ่านประสบการณ์หลายๆ กระทู้ จะทราบว่า ของสายนี้ บางชิ้น ใช้แล้วออกแนวอิทธิคุณต่างกัน ผมเห็นเป็นสมาชิกใหม่ เลยอยากให้ลองดูเอง แล้วสังเกตุดูด้วยตัวเอง ค่อยมาแชร์กัน เอาว่าผมแชร์ให้อ่านแต่ถ้าบูชาไปใช้ สังเกตุดูเอานะครัช
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-6 22:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องลองเองครับ แล้วแต่ผู้ใส่ด้วยว่าอยากให้เป็นไปทางไหน แล้วก็ พระบางองค์ลองใส่คือ การขอชมบารมีนะครับ ลองใส่เล่นๆหรือทำเล่น อาจจะพบกับปัญหาได้ (คราวก่อนผมให้ขุนแผนชมตลาดเพื่อนไป เอาไปใส่กระเป๋ากางเกง รถชนวันนั้นเลย) เวลาใส่ต้องจริงจังกับการใส่นิดหนึ่งครับ
MorPie ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 22:56
ต้องลองเองครับ แล้วแต่ผู้ใส่ด้วยว่าอยากให้เป็นไปทา ...

จริงครับ เลยแนะนำให้ลองเอง
ของแรง อย่าทำเป็นเล่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้