ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 11445
ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระจะเสื่อมไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
เมาลืมถอด มีเพศสัมพันธ์กับหญิงอื่น ต้องทำยังไงครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แนะนำให้จัด ขัน5 ขอขมาหลวงปู่และเทวดาครับ
มวลสารเหมือนเดิม แต่อาคมที่ลงไว้ไม่ทราบยังมีหรือไม่ ถ้าไม่แน่ใจ แนะนำ
1. ขอให้อ.สราวุธ ปลุกเสกใหม่ หรือสอบถาม
2. คนโบราณนิยมใส่ในบาตรพระที่บวชใหม่เวลาสวดให้เป็นพระ เพราะถือว่าได้อาศัยพุทธคุณปลุกเสกไปพร้อมกับพระ
ของหลวงปู่ไม่เสื่อมครับ

เคยมีเหตุการณ์ทำนองเดียวกันกับพี่น้องท่านอื่น ชิ้นนั้น ตะกรุด 9อาถรรพ์ครับ

แนะนำจัดขันธ์ห้าตามน้องวุ่นบอก เดี๋ยวรอท่านอื่นๆ มาตอบ
ไม่มีเสื่อมครับ

ครั้งก่อนนั้น ผมถอดขุนแผนพรายกุมารพิมพ์ใหญ่ เนื้ออิทธิเจ (ขาวธรรมดา) เรียกได้ว่าองค์ออกศึกของผมเลยครับ เป็นองค์แรกที่ได้รู้จักหลวงปู่ และรัก หวงมาก ได้ไปถอดวางบนชั้นวางหนังสือในห้องน้ำ แล้วอาบน้ำ แล้วลืมไว้ในนั้น แฟนผมเข้าห้องน้ำมา หยิบหนังสืออ่าน พอดึงหนังสือ องค์พระที่กรอบเงินไว้ ล่วงตกมาลงโถส้วม จุ่มลงทั้งองค์ แฟนผมตกใจกลัวผมว่า เลยรีบล้างแล้วมาวางไว้ที่เดิม (ที่ชั้นหนังสือ เหนือชักโครก) ผมก็ไม่รู้ ทุกครั้งที่ผมจะขึ้นคอ ก็ต้องอารธนาทุกครั้ง ผมเชื่อว่าความอาถรรพย์ ขององค์พระรวมทั้งพุทธคุณไม่เคยเสื่อมหรือน้อยลงเลย เพราะอารธนามักเห็นผลทุกครั้งดังเดิม

"งูมีพิษ ก็ยังคงเป็นงูมีพิษ มีดคม ก็ยังคงเป็นมีดคม" ของหลวงปู่คำนี้ใช้ได้ตลอด

เรื่องมีเพศสัมพันธุ์ ผมก็ถอดนะครับ แต่จังหวะชุลมุน มักถอดไม่ทัน ก็จะเอาองค์พระห้อยไว้ด้านหลังแทน

^^ เล่าสู่กันฟังครับ
จัดขันธ์ห้าขอขมาครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-26 16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขันธ์ห้าคืออะไรครับ
sirkeng ตอบกลับเมื่อ 2014-11-29 00:56
ขันธ์ห้าคืออะไรครับ

กราวยใบตองใส่ดอกดาวเรื่อง 2
ธูป2
เทียน2
ใส่พานถวายครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-29 07:23
กราวยใบตองใส่ดอกดาวเรื่อง 2
ธูป2
เทียน2

แล้วเอาพระใส่ไว้อีก1พานใช่มั้ยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้