ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระเครื่ององค์ไหนของหลวงปู่ที่คุณไม่เคยขาดจากคอ ในวันนี้?

[คัดลอกลิงก์]
ผมเพิ่งมาใหม่ครับ ยังไม่ค่อยมีตังเช่าพระครับ เลยห้อยธรรมะไไปก่อน  ขอฝากตัวด้วยคนนะคับ
กำลังใจไม่เท่ากันจริงๆ ผมมันคนกำลังใจน้อยนิด ต้องพึ่งพาพระของหลวงปู่ช่วยครับ
ตอนนี้แขวนองค์ไหนกันหนอ

ของป๋ม ล็อกเก็ตเพชรกลับครับ
วันนี้ขึ้นคอ มีพญานาคาอวตารรุ่น1+ลูกแก้วมณีราชา+ล็อกเก็ตพ่อศิวะก๊าบ
แจ่มว้าวๆๆ เดี๋ยวเดือนหน้าจะลององค์ไหนดี ช่วงนี้ติดใจล็อกเก็ตเพชรกลับอยู่ ใช้มาหลายเดือนละ
ผมเองเพิ่งมาใหม่ครับ ผมแขวนรูปหล่อหลวงปูครับ
ของผมขอตั้งชื่อชุดนี้ว่าชุด ของขวัญ ครับ
ด้านหน้า ลูกแก้วมณีราชาและล็อคเก็ตซีเปีย  ด้านหลัง เหรียญรุ่นแรก โค็ต ช.
ปล. เพราะ ทุกชิ้นคือของขวัญที่ได้รับจากอาจารย์สรายุทธ ลูกแก้วมณีราชาอาจารย์มอบให้เมื่อนานมาแล้ว...
ส่วน ล็อตเก็ตซีเปีย และ เหรียญรุ่นแรก โค็ต ช. ได้รับจากการจับรางวัลน่าจะเป็นงานปีใหม่... ทั้งสองชิ้นครับ....
En130 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-10 08:32
ผมเองเพิ่งมาใหม่ครับ ผมแขวนรูปหล่อหลวงปูครับ ...

รุ่นแรกๆ ที่ผมมีเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-10 09:58
รุ่นแรกๆ ที่ผมมีเลย

.
goldfish ตอบกลับเมื่อ 2013-6-11 20:25
ผมเพิ่งมาใหม่ครับ ยังไม่ค่อยมีตังเช่าพระครับ เลยห้อ ...

วัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ และของสำนักที่อาจารย์สรายุทธ จัดสร้าง นั้นผมว่าหามาบูชาได้ตามกำลังทรัพย์นะครับไม่จำเป็นต้องหารุ่นที่ดังหรือรุ่นที่แพงๆ เพราะทุกรุ่นทุกองค์ที่ผ่านพิธีปลุกเสกที่ถูกต้องตามตำราไม่ว่าเนื้อไหนผมว่าพุทธคุณเหมือนกัน....จะหลักร้อยหรือหลักล้านถ้าเราศัทธาด้วยใจย่อมไม่ต่างกัน...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้