ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระเครื่ององค์ไหนของหลวงปู่ที่คุณไม่เคยขาดจากคอ ในวันนี้?

[คัดลอกลิงก์]
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 22:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 21:32
อาจารย์ผมใจดีที่สุดในสามโลกเลยครับ  ...

toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 18:39
อย่าล็อคเป้าที่รถผมเลยครับ
รถไทรทัน สีดำสี่ประตู น่ ...

จะบ้าหรอตัวเธอ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-15 17:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 15:52
จะบ้าหรอตัวเธอ

พระผงอาถรรพ์ธม + ขุนแผนชมตลาด + มะรุมมะตุ้ม 2 ลองพิมพ์

ขุนแผนพรายกุมาร + ขุนแผนกุมารแก้วกุมารเทพ + ขุนแผนนาคเกี้ยว
เหรียญรุ่นแรก เนื้อเงิน จ๊ะ
ชมตลาดครับไม่เคยห่างกายเวลาออกไปนอกบ้าน
ลงกะเค้ามั่ง
เซตที่1 ลูกแก้วมณีราชา+ล็อกเก็ตพระศิวะ
เชตที่2 ลูกอมเกสรดอกไม้ทอง12ชนิด+ล็อกเก็ตหลวงปู่ยิ้ม
เซตที่3 น้ำใส่พลอยเสก+พญานาคาอวตาร
เซตที่4 ล็อกเก็ตตาเรียกเดี่ยวๆ
ที่เหน็บไปด้วยประจำคือ ยักษ์พ่อใหญ่ยอดช่อ
ซิ่วท้อ ตะกรุดหนุนดวง แหวนพญานาคที่อาจารย์เสกให้
มีกองทัพเดกกะสาริกาในกระเป๋าอีกเบาๆ
ใครสนใจล็อกเป้าถ้ามั่นใจเชิญลองดูได้
ล็อกเก็ตอริยธาตุ ทั้งขนาดรูปทรง งามมาก  และภาพที่หลวงปู่ยืนถือไม้เท้า ทรงพลังอำนาจและเมตตาอยู่ด้วยกัน  เหมือนอยู่ใกล้หลวงปู่ตลอดเวลา  ประสบการณ์ โชคลาภ เมตตามหานิยมผมไม่รู้หลอกว่าเป็นไง ไม่เคยสนใจ แต่ อบอุ่นใจเหลือเกินเวลาอารธนาขึ้นคอ  เหมือนหลวงปู่ปรับสภาวจิต สภาวะธรรม โน้มนำพาแต่ ความดีเข้ามา เจอคนดี เจอเรื่องดีๆ ทาน ศิล ภาวนา   สวดมนต์ภาวนาก็นิ่งสงบดี    เกศา และ อัฐิธาตุ แค่นี้ก็เหลือเกินแล้ว พลอยเสก ผ้าจีวร ตะกรุดสาริกาสองดอก ผงที่ผสมผมไม่รู้ว่ามีอะไรต้องถามอาจารย์อีกที
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-28 10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เยี่ยมครับ แชร์กันมาเรื่อยๆนะครับ
องค์พระเจ้าชัยวรมัน ขุนแผนชมตลาด ตระกรุดอาถรรพ์นาคราช ชุดนี้สำหรับเดินทางไปต่างถิ่น
พระอาถรรพ์ธม ลูกแก้วมณีนาคา ใช้สำไปเรียนไปสอบ กับเข้าหาอาจราย์ผ่านฉลุย
ดวงตราอาถรรพ์ นาคปรก5พลัง คนในบ้านใส่เวลาป่วยไข้ไม่สบายหายจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้