ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระเครื่ององค์ไหนของหลวงปู่ที่คุณไม่เคยขาดจากคอ ในวันนี้?

[คัดลอกลิงก์]
ขุนแผนน้ำผึ้ง ลูกแก้วมณีราชา เหน็บมะรุมมะตุ้ม2หรือล็อกเก็ตไหว้ครูหลวงปู่ครับ
เพราะทำให้ใจเย็นครับทำอะไรมีสติตลอดเวลา ช่วงนี้ทำงานเยอะพักผ่อนน้อยแถมไม่ได้เจริญสติเลยอะไรๆมากระทบนิดๆหน่อยๆก็เตลิดเอาได้ง่ายๆ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 17:37
ขอเพิ่มเติมน่ะคุงเจ้าของกระทู้
พระเครื่องที่ใส่อาร ...

แล้วต้องใส่รุ่นไหนครับ ถึงได้ส่วนลดกับของแถมเยอะๆครับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:05
แล้วต้องใส่รุ่นไหนครับ ถึงได้ส่วนลดกับของแถมเยอะๆ ...

คงเป็นรุ่นหลังบ้านมั่งเสี่ยกิต รังสิต
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 06:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่มีแบบใส่เป็นประจำครับแต่ พกไปไหนมาไหน เป็นถุงย่าม ครับ อุ่นใจดี มีครบตั้งแต่ ธูปเทียน กรรไกร สีผึ้ง ตะกรุด หนังสือสวดมนต์ ขาดแค่อย่างเดียวคือ รูปหล่อองค์นาคี นาคา  ^ ^ (รถโดนทุบรอบก่อนยังเสียวเลยกัวว่ามันจะเอาย่ามผมไป)
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 07:25
ไม่มีแบบใส่เป็นประจำครับแต่ พกไปไหนมาไหน เป็นถุงย่า ...

จะไปเปิดท้ายหรือไง
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 10:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 07:25
ไม่มีแบบใส่เป็นประจำครับแต่ พกไปไหนมาไหน เป็นถุงย่า ...

ศิษย์พี่ครับ ขอทะเบียนรถด้วยครับ จะล๊อคเป้า...เอ๊ย...จะได้ช่วยเป็นหูเป็นตาให้
ลูกแก้วมณีราชาครับ
พระผงอาถรรพณ์ธมครับ

โอโฮ้...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้