ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ของขลังแต่ละชิ้นมีการเสริมหรือขัดกันยังไงบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้สมหวังดั่งตั้งใจน่ะครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-14 15:17
จริงครับ
จะขัดกันยังไง

องค์ไหนขัด  ขอนะ  
พุทธานุสติ ธัมมานุสติ สังฆานุสติ
เป็นสิ่งที่ควรระลึกถึง ส่วนรายละเอียด
อื่นๆเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ
วัตถุมงคลของหลวงปู่แต่ละชิ้นมีดี
อยู่แล้ว...

หมอต้อย
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 07:25
พุทธานุสติ ธัมมานุสติ สังฆานุสติ
เป็นสิ่งที่ควรระลึ ...

จริงครับ สาธุ
สาธุครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 07:25
เป็นสิ่งที่ควรระลึ ...

ดันมาให้อ่านกัน
เข้ามาเก็บ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 16:05
เข้ามาเก็บ

ดีครับ เก็บไปเรื่อยๆ ข้อมูลความรู้สอดแทรกความฮา

majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-12 06:43
ดีครับ เก็บไปเรื่อยๆ ข้อมูลความรู้สอดแทรกความฮา

...

ขอบคุณครับพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้