ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-13 22:45
ช่วงนี้เหมือนหัวใจร่ำร้อง คิดถึงดวงตราฯ

โฮ...ขนาดนั้นเชียว
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-14 12:48
โฮ...ขนาดนั้นเชียว

ช่าย ตอนนี้อัญเชิญพระราม วางบนพานแก้ว แล้วอาราธนาดวงตราฯ ติดตัว คงเป็นช่วงจังหวะชีวิต แล้วแต่เหมาะสม

ดังนั้นต้องบอกว่า มีไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี ต้องหาเพิ่มซะละ

ตะกรุดสี่ดอก ให้จอยนะ นะนะนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 15:48
ตะกรุดสี่ดอก ให้จอยนะ นะนะนะ

ผมมีตะกรุดเยอะ...อยากได้ตะกรุดอะไรล่ะ
ชอบครับดวงตรา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-15 11:43
ช่าย ตอนนี้อัญเชิญพระราม วางบนพานแก้ว แล้วอาราธนาด ...

มีแต่ไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี สว. ท่านนึงได้กล่าวไว้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-8-17 11:31
มีแต่ไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี สว. ท่านนึงได้กล่าวไว้

เยี่ยม...สว อีกท่านกล่าวไว้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-8-17 11:31

ใครซะคนนี่แหละ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-18 12:08
ใครซะคนนี่แหละ

ใช่พี่อาร์ทป่าวครับ
ไปเหนือล่องใต้ ไปไกลถึงต่างแดน ผมก็ติดองค์นี้ไปด้วย

รัศมีการคุ้มครองน่าจะกว้างมาก ไปต่างแดนยังแผ่รัศมีจนพวกวิญญาณติดที่กระเจือง อันนี้รับรู้มาหลังจากกลับมาแล้วเพราะมีเรื่องสงสัยเลยหาคำตอบ

ช่างเป็นวัตถุมงคล หนึ่งในชิ้นสุดยอด ที่ยังหามาบูชาได้ในราคารับได้จริงๆ เก็บเงินเอาสีแดง และ ตะกรุด 4ดอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้