ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะบูชาให้ครบชุดเลยครับ
มีโอกาสจะเชิญท่านมาอยู่ด้วยอีกครั้ง
ครบแ้รว สามสี เช่นกันเด้ออครับ
ใครยังมีไม่ครบสีมั่ง เสียดายแทน กิกิกิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-7-7 06:05
ใครยังมีไม่ครบสีมั่ง เสียดายแทน กิกิกิ

บูชามาครบทุกสีแล้ว แต่ยังไม่ครบทุกเนื้อ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-8-11 17:10
บูชามาครบทุกสีแล้ว แต่ยังไม่ครบทุกเนื้อ

เนื้อพิเศษยังไม่ไหวครับ ภาวะแบบนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-13 07:29
เนื้อพิเศษยังไม่ไหวครับ ภาวะแบบนี้

เนื้อพิเศษมีตังค์ ยังจะหาบูชาไม่ได้น่ะสิครับ
ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ
ต้องบูชา
ช่วงนี้ดวงไม่ดี ใช้อยู่ครับ
ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี
มีโชค มีชัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้