ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-26 11:50
ไปเหนือล่องใต้ ไปไกลถึงต่างแดน ผมก็ติดองค์นี้ไปด้วย ...

ขยายความด่วน วิญญาณติดที่กระเจิง อะไรยังไง รอฟังครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-9-2 22:27
ขยายความด่วน วิญญาณติดที่กระเจิง อะไรยังไง รอฟังครับ

ไว้เจอกันจะเล่าให้ฟัง นิสัยไม่มีแบบนั้น อาย ไม่กล้าเล่ามาก
ใจกล้ากันจริงๆๆๆ
เมื่อวานแขวนดวงตราฯ ขึ้นพนมรุ้ง เป็นจังหหวะเหมาะเหลือเกิน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 11:54
เมื่อวานแขวนดวงตราฯ ขึ้นพนมรุ้ง เป็นจังหหวะเหมาะเหลือเกิน

รู้สึกเหมือน อากาศรอบๆข้าง บีบอัดเข้ารอบตัว  แต่ก็อาจรู้สึกไปเองก็ได้
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 12:01
รู้สึกเหมือน อากาศรอบๆข้าง บีบอัดเข้ารอบตัว  แต่ก็อาจรู้สึกไปเองก็ได้

ผมกลับรู้สึกโปร่งยกเว้นในตัวปราสาท ที่รู้สึกไม่ปกติ โดยเฉพาะในบางจุด เลยเดินตามอาจารย์ต้อยๆ 555

ได้เห็นความยิ่งใหญ่ ความงดงาม ช่างน่าดีใจยิ่งๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-9-7 14:09
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 12:08
ผมกลับรู้สึกโปร่งยกเว้นในตัวปราสาท ที่รู้สึกไม่ปก ...

จริงครับ ผมรู้สึกอึดอัดเฉพาะบริเวณในตัวปราสาท  ในบางจุด  เช่นทางเดินในตัวปราสาทที่จะออกไปบริเวณด้านหน้า ตรงนั้นรู้สึกมาก  นอกนั้นก็สบาย แล้วรู้สึกดีมากๆ ตอนตักน้ำมีลมเย็นๆ แล้วเสร็จ ฝนก็ตก แชมป์ยังบอกอีกว่า ฝนแบบนี้ถือว่า เป็นฝนที่ดี
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 14:07
จริงครับ ผมรู้สึกอึดอัดเฉพาะบริเวณในตัวปราสาท  ในบา ...

จริงครับ ทริบนี้กับอาจารย์ เยี่ยมมากๆ
รุ่นนี้ยังพอเก็บได้ ต้องเก็บตังค์เอามาเพิ่ม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้