ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้อากาศร้อนมากเลยครับหลวงปู่ เมี่อเช้าออกมาจากบ้านหนองเสือสายหน่อย ขี่รถมาทำงานเกือบไม่ทันครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้คนที่ทำงานไม่ค่อยมากันครับ เดินทางไปต่างจังหวัดกันหมด พรุ่งนี้ต้องไปตัดหญ้าต่อครับ ได้น็อตคาบูมาแล้ว หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้มาตัดหญ้าที่หนองเสือครับหลวงปู่ เกือบหมดแล้วครับลิ้นห้อยเลยครับ วันที่23เมษายนนี้เด็กๆสอบNLแล้วครับหลวงปู่ ขอให้ผ่านทั้งสองคนเลยนะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาจากหนองเสือแล้วครับหลวงปู่ มาพักก่อนหมดแรง เดี๋ยวไปใหม่ครับ งานยังค้างอีกหลายอย่าง หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ชื่น
สวัสดีวันสงกรานต์น่ะครับหลวงปู่ ขอหลวงปู่สุขภาพแข็งแรง
เป็นมิ่งขวัญกำลังใจ ให้ลูกหลาน ด้วยเทอญ
มาหนองเสืออีกแล้วครับหลวงปู่ งวดนี้มาตัดไม้ และทำหัวสปริงเกอร์ ที่นี่อากาศร้อนมากเลยครับ ที่ที่หลวงปู่อยู่ร้อนไหมครับ เขาบอกว่าจะมีฝนตกอีกวันสองวันครับ กราบหลวงปู่ในวันสงกรานต์ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่

วันนี้วันพระ จัดดอกไม้ขันธ์ห้าถวายหลวงปู่
เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ
วันนี้ยังอยู่ที่หนองเสืออยู่ครับหลวงปู่ เพิ่งทำสปริงเกอร์เสร็จไปได้ร่องเดียว ตัดไม้เสร็จได้หน่อยเดียว เดี๋ยวพรุ่งนี้ทำต่อครับ ผมจัดพานขันธ์ห้าถวายหลวงปู่ที่นี่นะครับ หลวงปู่ครับวันอาทิตย์ที่ 23 เมษา อาทิตย์หน้านี้ เด็กทั้ง 2 ต้องสอบNLแล้วนะครับ ขอให้สอบผ่านทั้งคู่นะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการ หลวงปู่

หลวงปู่ครับ อยากมีบ้านจังเลย อยากมีวิธีหาเงินเพิ่ม
อยากได้บ้านเร็วๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้