ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ แจ้งที่พี่จ๊อแล้ว ^ ^
voon ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 10:36
ชนวน2องค์ ช่อ1  คับ

พี่วุ่นคับ ถ้าเลี่ยมเสร็จแล้วอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะครับ ผมอยากชมองค์พ่อของพี่จุงเบย
ไม่เป็นไร รอบนี้ ใช้สิทธิ์ พี่เมธอยู่ ^ ^
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-20 23:38
ท่านใดที่จองรูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่7 พร้อมชำระเงิ ...

พี่จ๊อครับ

ผมลงชื่อสำรองไว้ หากมีใครสละสิทธิ์ หรือเสียสิทธิ์การจอง (องค์พ่อเนื้อชนวนมวลสารล้วน) รบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ เหลือเท่าไหร่ผมขอเช่าต่อทั้งหมดครับ

ขอบคุณมากครับ

สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 09:52
พี่จ๊อครับ

ผมลงชื่อสำรองไว้ หากมีใครสละสิทธิ์ หรือ ...

โห.. พี่โน จองหมด แล้วไม่เหลือให้

น้อง ศร บ้างเลยหรือ คร๊าบบบ
สงสัยพี่โนจะได้ออเดอร์มา แต่เสียใจต้องรอต่อคิวจากผมกับพี่กิต
สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 09:52
พี่จ๊อครับ

ผมลงชื่อสำรองไว้ หากมีใครสละสิทธิ์ หรือ ...

เหมาหมดเลยรึ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 10:15
โห.. พี่โน จองหมด แล้วไม่เหลือให้

น้อง ศร บ้างเลยหรื ...

อย่าพลาดละกันนะครับ จองไว้ก็รีบคว้าสิทธิ์นั้นไว้ให้ดีนะจ๊ะ ของดีๆ ไม่รู้อีกกี่ปีอาจารย์ถึงจะได้สร้างขึ้นอีก
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 10:35
สงสัยพี่โนจะได้ออเดอร์มา แต่เสียใจต้องรอต่อคิวจากผ ...

กร๊าบบบบบบบบบบบบ

ผมจำได้ว่าจองไว้คนที่ 2 ให้พี่ตี๋ และ พี่กิต ลงดาบไปก่อนเลย ส่วนหลังน้องขอฟันให้เรียบ      อิอิ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 10:39
เหมาหมดเลยรึ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้