ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 13:47

ใจคอจะไม่แบ่งใครเลยรึท่าน ของดี ของแรง สร้างน้อยอีก แล้วจะไปหาจากไหนได้อีกค้าบ
ไม่ล่ะครับพี่หนู  เพราะผมจะเช่ามาแล้วเลี่ยมให้น้องสาวทั้งสองคนนี้เค้าใส่ จะได้ไม่แย่งตบตีกัน คือผมเบื่อเวลาน้องเค้าแย่งของกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 14:18
ไม่ล่ะครับพี่หนู  เพราะผมจะเช่ามาแล้วเลี่ยมให้น้องส ...

ผมเข้าใจแล้วครับ และรู้สึกเห็นอกเห็นใจจริงๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 14:57
ผมเข้าใจแล้วครับ และรู้สึกเห็นอกเห็นใจจริงๆ  ...

เห็นชัดเจนเลยใช่ไหมครับพี่หนู ขอบคุณมากครับพี่ที่เห็น อก เห็นใจ  

สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 15:05
เห็นชัดเจนเลยใช่ไหมครับพี่หนู ขอบคุณมากครับพี่ที่ ...

สรุปน้องเค้าคือน้องสาวแท้ๆของพี่สุวัณโณใช่ไหมครับ จะได้ติดต่อให้พี่กิต รับรองเอาอยู่ พี่สุวัณโณไม่ต้องลำบากใจเลยครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-25 23:13
ไม่เป็นไร รอบนี้ ใช้สิทธิ์ พี่เมธอยู่ ^ ^ ...

เรียนพี่จ๊อผมได้รับพระเจ้าชัยวรมันแล้วครับ ขอบคุณครับ
june ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 17:09
เรียนพี่จ๊อผมได้รับพระเจ้าชัยวรมันแล้วครับ ขอบคุณค ...

ดีใจด้วยครับพี่ พี่คือคนที่โชคดีที่ไม่ปล่อยให้สิ่งดีๆหลุดมือไป แต่ผมจะยังรอโอกาสนั้นต่อไป
สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-26 17:29
ดีใจด้วยครับพี่ พี่คือคนที่โชคดีที่ไม่ปล่อยให้สิ่ ...

ขอบคุณครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-7-28 00:33

ค่ำๆวันเสาร์แวะเข้าไปจ่ายค่า องค์พ่อชัยวรมันที่ ๗ แบบช่อที่จองไว้ 2 ช่อ ( ๐๕๖  และ ๐๖๕ ) กับ คุณจ๊อ เรียบร้อยแล้วครับและได้อัญเชิญกลับมาบูชาที่บ้านแล้ว...
อ่อ  อาจารย์บอกว่าใครที่จองไว้ ( จ่ายแล้ว ) นำกลับไปบูชาที่บ้านได้เลยนะครับไม่ต้องรออะไรอีกแล้ว...พิธีการต่างๆเรียบร้อยหมดแล้ว
บูชาก่อนโชคดีก่อน...นะครับอย่าลืม...บารมีองค์พ่อรุ่นนี้ อาจารย์บอกว่าใครหาวัตถุมงคลที่ทันหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ปลุกเสกไม่ได้ ...องค์พ่อชัยวรมันที่ ๗ รุ่น ๒ นี่หละใช่แทนได้เลย...
ปล. ใครที่จองเนื้อชนวนล้วนไว้ใกล้หมดเวลาโอนเงินจ่ายแล้วนะครับ หมดเวลาเมื่อไรแล้วยังไม่จ่าย...ขอบอกมีคนเตรียมสวมสิทธิ์ทันที....  ขอลงชื่อสำรอง องค์พ่อชัยวรมันที่ ๗ เนื้อชนวนล้วน อีกคนครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้