ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานครบรอบวันคล้ายวันเกิดอาจารย์สรายุทธ 29 มิ.ย. 2556

[คัดลอกลิงก์]
คุ้มค่าที่มาร่วมครั้งนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 13:43

มาครบ 55555
กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ ที่เมตตามัดหมี่ให้มาบูชา1องค์ หลังจากแห้วมาหลายครั้ง ส่วนพี่ตี๋ปีนี้ยังแห้วเหมือนเดิม
สู้ต่อไปนะทาเคชิ 5555
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 19:52
กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ ที่เมตตรามัดหมี่ให้มาบ ...

ยินดีด้วยครับ อิอิ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 19:52
กราบขอบคุณหลวงปู่และอาจารย์ ที่เมตตามัดหมี่ให้มาบู ...

เยี่ยม
ขอหั้ยอาจารย์สุขภาพแข็งแรงและครอบครัวมีแต่ความสุข รวยๆเฮงๆนะครับ
จากครอบครัวหลานติวติ้ว
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 13:34
มีเพลงมามอบให้ เสี่ยกิต 007 คร๊าบ.บบบ

ยังมีเพื่อนอีกหลายคนครับ

ปีนี้คงไปไม่ได้เพราะมีธุระนักหมายล่วงหน้าไว้นานแล้ว ...ถ้ากลับมาไม่ดึกเกินไปคงมีโอกาสได้ไปร่วมงานครับ
" ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆในสากลโลกตลอดจนเหล่าทวยเทพต่างๆเทววดาใน๑๕ชั้นดิน๑๖ชั้นฟ้าบารมี หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ตลอดจนบุญบารมีต่่างๆที่ท่าน อาจารย์ สร้างสมไว้จงอำนวยอวยพรให้ท่านอาจารย์ มีแต่ความสุขความเจริญมุ่งหวังสิ่งใดขอให้สำเร็จสมประสงค์ ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไป "  ครับ
" สุขภาพสำคัญที่สุด " สวัสดีสายๆวันหยุดสุดสัปดาห์     ...
ขอย้ายมากระทู้นี้นะครับ...
กราบขอบพระคุณ  หลวงปู่และท่านอาจารย์  ที่เมตตามอบของขวัญสุดพิเศษให้  ขออวยพรเนื่องในวัดเกิดของท่านอาจารย์  ได้พบแต่สิ่งดีๆในชีวิต  นึกคิดสิ่งใดสมความปราถนา  มีสุขภาพแข็งแรงเป็นมิ่งขวัญ แก่พวกเราเหล่า ค.ศ.ช  ไปตราบนานเท่านานคับ  
กราบขอบพระคุณหลวงปู่และอาจารย์เช่นกันครับ _/\_ ของขวัญสุดพิเศษจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้