ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 17519
ตอบกลับ: 82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อ และ เหรียญหลวงปู่ชื่น รุ่นอรหังวิเว <<

[คัดลอกลิงก์]
รูปหล่อหลวงปู่ชื่น และเหรียญ รุ่นอรหังวิเว

รูปหล่อหลวงปู่ชื่นรุ่น อรหังวิเว สร้างปี 2546 เป็นรุ่นที่หลวงปู่ชื่นปลุกเสกนานกว่า 5 เดือน  เมื่อพบเจออย่าให้โอกาสหลุดไปนะครับ ดีมาก ๆ มีเนื้อเงิน เนื้อทองระฆัง เนื้อทองแดงใต้บาดาล เนื้อตะกั่ว

ส่วนเหรียญจะเป็นเนื้อเงิน ทองแดง และทองแดงกะไหล่ทอง ครับ ชื่อของหลวงปู่จะใช้คำว่า "หลวงตาชื่น" นะครับ (ศูนย์พระเครื่องสะพานควาย สร้างถวาย)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แหวนสวยนะครับพี่เมธ
งามทุกองค์ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suandhon08 เมื่อ 2013-5-23 08:49

อยากรู้มวลสารที่อุดใต้ฐานและคาถาอาราธนาบูชาด้วยคร๊าบผม  

ยังมีโชคที่หามาได้องค์นึงครับ  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อยากได้จัง
อยากได้ครับ
ยังไม่มีกับเค้าเลย

รูปหล่อที่หลวงปู่ ปลุกเสกนานมากๆๆ
เหมือนกันเลยยังไม่มี
พี่ๆท่านไหนมีบ้างโชว์หน่อยครับ
มี 2 องค์เนื้อทองแดงกับทองเหลือง เนื้อทองแดงเลี่ยมให้พ่อไปบูชาแล้ว

มีเหรียญด้วยอีก 1 เนื้อทองแดง
สวยมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้