ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อ และ เหรียญหลวงปู่ชื่น รุ่นอรหังวิเว <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-12-5 09:17
สบายดีครับ ไม่ต้องมาเยี่ยมนะ

แวะมาเยี่ยมนิดนึง
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-12-7 10:19
แวะมาเยี่ยมนิดนึง

จำได้ว่าเจ๊หนูมีอยู่เหมือนกันสำหรับรุ่นนี้ เอามาโชว์หน่อยจิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-12-8 07:55
จำได้ว่าเจ๊หนูมีอยู่เหมือนกันสำหรับรุ่นนี้ เอามาโชว์หน่อยจิ

มีเนื้อทองเหลืองครับ 1 องค์ ส่วนทองแดงเลี่ยมให้พ่อครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-12-8 10:28
มีเนื้อทองเหลืองครับ 1 องค์ ส่วนทองแดงเลี่ยมให้พ่อครับ

นั่นไง ไม่พลาดอยู่แล้ว

ก่อนหน้ามีเนื้อเงินหลุดจากพี่ท่านนึงไป เสียดายยิ่งที่ตอนนั้นงบไม่พอ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-12-9 08:34
นั่นไง ไม่พลาดอยู่แล้ว

ก่อนหน้ามีเนื้อเงินหลุดจากพี่ท่านนึงไป เสียดายยิ่งที่ตอนนั้นงบไม่พอ

2 องค์นี้ได้มาในราคาเยาว์ครับ หลายปีแล้ว

ส่วนเนื้อเงินเกินเอื้อมไปละ 555
ได้รุ่นนี้มาแล้วครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-7-28 21:10
ได้รุ่นนี้มาแล้วครับ

ยินดีด้วยครัช

น่าแปลกที่เป็นของดี หลวงปู่เสกนาน แต่ไม่ค่อยพูดถึงกัน รอมานั่งเสียใจกันทีหลัง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-8-2 07:43
ยินดีด้วยครัช

น่าแปลกที่เป็นของดี หลวงปู่เสกนาน แต่ไม่ค่อยพูดถึงกัน รอมานั่งเสียใจกันทีหลัง

ดีแล้ว เราจะได้ของดีราคาย่อมเยาว์บ้าง
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-8-4 10:46
ดีแล้ว เราจะได้ของดีราคาย่อมเยาว์บ้าง

คนที่สัมผัสได้ เขาว่า ดังแก้วสารพัดนึกเลยทีเดียว
ยังไม่ได้เลี่ยมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้