ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อ และ เหรียญหลวงปู่ชื่น รุ่นอรหังวิเว <<

[คัดลอกลิงก์]
มีเนื้อตะกั่วองค์หนึ่งครับ...ได้มาตอนที่สำนักจัดประมูลครั้งแรกๆตอนแรกก็อยากได้รุ่นแรกแต่พออาจารย์บอกว่ารุ่นนี้ปลุกเสกนานมากเลยประมูลเก็บไว้เลย....บางรุ่นถ้าไม่รู้ข้อมูลจริงก็อาจมองข้ามไปได้เช่นรุ่นนี้...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 00:58
มีเนื้อตะกั่วองค์หนึ่งครับ...ได้มาตอนที่สำนักจัดประ ...

แจ่มเลยครับ
ข้อมูลชัดเจน สุดยอดครับ
เอส ตอบกลับเมื่อ 2014-11-17 09:56
ข้อมูลชัดเจน สุดยอดครับ

พระเครื่องที่ศูนย์อื่นสร้าง..อาจจะไม่ค่อยตอบกันในกระทู้มากนัก
เพราะเราไม่ทราบจำนวนสร้างทีแท้จริง...กลัวว่าพอดังแล้ว เค้าจะทำเสริมขึ้นมาครับ
ต้องตามหาซะแล้ว รุ่นนี้
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 17:59
ต้องตามหาซะแล้ว รุ่นนี้

ขอให้สมหวังครับ  
จอยได้เนื้อทองแดงมาองค์ จากงานไหว้ครู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้