ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองเหรียญ..พระศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
อนุโมทนาครับ
อนุโมทนาครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 16:45
เจ้าหน้าที่ได้บอกว่า เขารู้สึกปิติมากและถึงกับขนลุ ...

จริงครับถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ผมก็จะไม่เชื่อเหมือนกัน...
เจ้าหน้าที่วันๆหนึ่งรับเงินจากผู้บริจาคมากมายบางคนบางหมู่คณะบริจาคเป็นจำนวนเงินมากกว่านี้มากมายแต่เจ้าหน้าที่ท่านนั้นบอกว่าไม่เคยเกิดอาการขนลุกแบบนี้...อาจารย์สรายุทธ บอกกับเจ้าหน้าที่ว่า หลวงปู่ชื่น และ ครูบารอาจารย์สิ่งศักสิทธิ์ต่างๆคงมาร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยจึงทำให้เจ้าหน้าที่เกิดขนลุกขึ้นในขณะที่รับมอบเงินที่ท่านอาจารย์สรายุทธเป็นตัวแทนศิษย์คศช.ทุกท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้...เจ้าหน้าที่ท่านนั้นถึงกับยกมือสาธุขึ้นไหว้แล้วพูดว่า สาธุ ....
ปล. บางสิ่งบางอย่างก็ไม่สามารถอธิบายได้จริงๆทั้งที่รู้เห็นกับตา...อย่างเช่นเหตุการนี้....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 22:56
จริงครับถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ผมก็จะไม่เชื่อเหมือน ...

สาธุ
อนุโมทนาบุญครับ สาธุ สาธุ สาธุ
อนุโมทนาบุญครับ สาธุ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-2-9 22:56
จริงครับถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ผมก็จะไม่เชื่อเหมือน ...

สาธุครับ
อนุโมทนาบุญด้วยครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 07:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้
ท่านเมตตาร่วมบุญ ร่วมบริจาก และอนุโมทนาบุญกับ คศช. ในกุศลครั้งนี้ด้วย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้